Chương phòng trộm

• Cho mình hỏi, khi gặp mấy chương phòng trộm thường thì nội dung sẽ bị lặp lại chương cũ. Vậy làm sao để mình coi được chương đó? Và có cần báo cáo hay gì khác không ? Nếu có thì báo cáo ở đâu về vấn đề này.

Đang đọc truyện giữa chừng bị hẫng một chương làm mình bứt rứt quá. Ai biết được vấn đề này và cách giải quyết thì làm ơn giúp giùm mình nha. Cảm ơn vì đã đọc .

Chỉnh sửa: Mình đã tìm được hướng dẫn về chương phòng trộm rồi. Nhưng lạ chổ mình bấm thì nhảy ra forum thôi rồi chẳng gì khác nữa. Vậy là sao thế nhỉ?

• @Mishera 0_1515844041381_upload-7a4116c2-18e5-4047-9ade-01ae3f13cf6f
    0_1515844071812_upload-b6a65963-2a15-4bd7-b71b-810598d4d347

Bạn vào chọn nút "Vá" --> có 3 loại "Vá", bạn xem tình hình bản thân gặp để chọn.

Còn nếu không bạn có thể sửa tay:
    Phía dưới phần tìm kiếm (khoảng trắng + kính lúp ) có nút "Cây viết". Bạn chọn nó
    0_1515844266987_upload-9a982c01-1c4f-4edf-893a-11bfb32c82f4
    0_1515844367870_upload-fb789f07-cb9a-4344-b77f-009b5f33ea4f

Vậy là bạn có thể coppy và paste những nội dung mà chương đó thiếu vào.

Còn nếu bạn không có quyền hạn để chỉnh sửa, bạn có thể dùng link nhúng để vào trang truyện gốc qua trang web dichtienghoa.com , nó vẫn ổn nhưng không có những name riêng khi nhúng thôi.

Đọc truyện vui nhé, Thân ! :D

• Nếu bạn là người nhúng/đồng quản lý thì bạn có thể chọn nút "Vá" như bạn trên hướng dẫn
    Còn nếu bạn chỉ là người đọc, không phải chủ user hay đồng quản lí, bạn có thể chọn nhiều cách sau

1. Báo lỗi cho người nhúng/đồng quản lý bằng nút báo lỗi hoặc comt ở dưới mục lục
    2. Xin đồng quản lý, chờ được chấp nhận thì bạn có thể sửa tay hoặc vá nó
    3. Bấm vào nút "liên kết nhúng" ở mục lục để đọc tiếp

• @GaEp-MinhHieu @Bạch-Cầm-Vô-Tranh

Mình hiểu rồi, cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã trả lời.

• @Mishera ak nếu truyện đó được nhúng trên trang tấn giang JJ thì bạn nên coi truyện đó máy trang khác có phòng trộm ko nha, thường người nhúng sẻ có link JJ kèm bên dưới, thấy link JJ ra hơn 50 chương mà wiki ra vẫn phòng trộm, tìm web khác nếu không có phòng trộm thì báo lỗi và nhắc nhở người nhúng để đổi link. Nếu các trang khác vẫn phòng trộm thì báo lỗi cũng như không, nếu truyện đó là mình nhúng thì nhiều khi không có trả lời nha hoặc sẽ nói: jj phòng trộm dữ quá, ko link thay.
    Nên thấy phòng trộm muốn báo lỗi thì hãy xác nhận có link thay hay ko nha, mắc công người nhúng lém, dạo này JJ phòng trộm khá tốt, nhiều truyện mới ra còn tiếp thường phòng trộm, do đó mình nhắc nhở các bạn khác luôn nha,

Hãy đăng nhập để trả lời