Cầu truyện ngọt sủng

• Có ai biết bộ truyện nào he mà tô ngọt sảng không ạ? Quan trọng nhất vẫn là ngọt, ngọt đến ngấy, ngọt đến chết thì cho mình xin tên với. Nếu là nhược thụ càng tốt. Mình cám ơn!!

• Truyện Sủng thê chi đạo của Doãn Gia, đủ tiêu chuẩn ngọt sủng, thêm thụ ngốc bạch ngọt nữa. Dễ thương lém.
    • Truyện Nam tức phụ của đông bắc hổ.
    • Truyện của tác giả Yên Diệp (Mặc Vũ Yên Dạ) á, công vs thụ đều sủng lẫn nhau, không có tí ngược nào, cách tác giả viết truyện rất hay cũng hài hước nữa.
    • Truyện tiêu biểu như Đem đệ đệ dưỡng sai làm sao đây, Xuyên thư Linh thụ công lược (có H nhá). Truyện của tác giả Phong Lưu Thư Ngốc nữa, cũng ngọt sủng lắm, công sủng thụ vô đối thêm tính độc chiếm dục nữanhư truyện Khoái xuyên chi đả kiểm cuồng ma ( có 2 bản, 1 mạng 1 xuất bản. Bản mạng ko có H, bản xuất bản có H và có thêm 2 thế giới cắt 1 thế giới ở bản mạng). Còn mấy truyện khác của tác giả này cũng hay lắm.
    • Truyện Nhị phân chi giáo chủ cũng sủng ngọt nè, truyện này cốt truyện mới lạ: Thụ xuyên vào người công ở thế giới cổ đại, ban đêm là thụ (ban ngày thụ trở lại thân xác của mình ở thế giới hiện đại) ban ngày là công. Do thụ lớn tuổi hơn công nên sủng công lắm, công thì thích thụ từ sớm lắm, ghen ghê gớm lắm mà toàn giả nai thui ak. Nói chung truyện hay.
    • Truyện của tác giả Hà Lam, Hỏa Ly ( truyện bà này có H nè, hấp dẫn lắm) cũng ngọt sủng, mỗi tội truyện dài nhưng mà tình tiết truyện cũng lôi cuốn, nhiều diễn biến bất ngờ. Truyện của Hà Lam thì công toàn là thú thui ak.

• @thuytinh8196 cám ơn bạn

• http://wikidich.com/truyen/sung-hon-hao-mon-trong-sinh-WI_vrnCVfGYYXTny
    Sủng hôn hào môn [ Trọng sinh ] - Kiêm Gia Ni Tử
    Có sẵn review trên wiki rồi nên ko QC thêm nữa
    P/s: Mở link bằng tab mới

• Quạ đen quạ trắng
    Vũ dạ kì đàm
    Quốc tướng gia thần toán
    S.C.I đại án tập
    Dị thế đại lãnh chủ
    Thiên quan chúc phúc
    Các nguyên soái đồng thời đòi ly hôn