Hỏi về xin edit name+vài chuyện khác

• Cho mình hỏi là mn vẫn xin ĐQL đc bình thường ạh ?? Vì mình bấm xin nhiều lần lắm rồi mà cái nút đồng ý nó cứ trơ trơ ra làm mình ko biết tin có đc gửi đến người tạo ko nữa :(((( Mình muốn xin để edit name đọc mà xin mấy quyển luôn rồi ko quyển nào đc hết :((((

• Mình thấy dưới góc phải icon avatar của mấy bạn chủ topic có 1 cái khoá, có khi là đóng màu xám, có khi là mở màu cam, ai biết nó có nghĩa gì giải thích giúp mình với, tìm đọc mấy cái bài hướng dẫn ko thấy có nhắc đến :(((

• Ngoài bấm like từng chương ra có cách nào like cả truyện cho người đăng ko ạh ? Mình đọc bằng đt ko thấy cách rate hay like nào cho nguyên quyển cả 😞

• @Jemy-Du trích: Khi có thành viên xin quản lý, chủ nhà có quyền đồng ý hoặc từ chối, nhưng nếu sau 3 ngày chủ nhà vẫn không trả lời, hệ thống sẽ tự động Đồng ý.
    bạn muốn nhanh thì vừa xin xong thì chạy xuống bình luận ghi xin quản lí luôn, thành công thì xóa bình luận đó thôi.
    còn vụ icon có khóa thì người đó ko có quyền nhúng truyện nữa, cái vụ màu xám thì thấy hoài, mà màu cảm thì chưa thấy chắc do hình quá.

like và cảm ơn thì chỉ ấn ở mỗi chương thôi, wiki chưa chỉnh gộp lại 1 like duy nhất, hơi bắt tiện và hơi bất công tí.

• @Jemy-Du Bạn phải ghi chữ vào và ấn gửi thì mới có hiệu lực nhé

• Đạn Chỉ Nhất Tiếu Gian

ngày 20 lượt like, còn thả tim thì vô hạn nha ﴾ ̥̮̂˖̫˖̥̮  ̂ )

Hãy đăng nhập để trả lời