em có một ít thắc mắc nhỏ mong mọi người giúp đỡ

• Em là thành viên mới, hơi ngu, có một vài câu hỏi. Ai biết giải đáp cho em với nghen ạ. Em cảm ơn trước:

1. Em là thành viên mới nhưng ngu tiếng Hoa lắm, vào đây chỉ đọc mà không dịch thì có được không ạ? Hay ít nhất em phải làm một điều gì đó?
    2. Nếu truyện em muốn đọc đã để chế độ riêng tư thì có cách nào để vào đọc không ạ?
    3. Đăng nhập, thường xuyên vào nhưng không làm gì hết có ảnh hưởng gì đến nick em đang xài hay trang web này gì không ạ? Thậm chí là bị xóa nick, chặn nick?
      ... Em chỉ nhớ được bấy nhiêu mấy, não cá vàng kinh khủng.
      Mong mọi người giúp đỡ.

• @Luna-Cat đã nói trong em có một ít thắc mắc nhỏ mong mọi người giúp đỡ:

Em là thành viên mới, hơi ngu, có một vài câu hỏi. Ai biết giải đáp cho em với nghen ạ. Em cảm ơn trước:

1. Em là thành viên mới nhưng ngu tiếng Hoa lắm, vào đây chỉ đọc mà không dịch thì có được không ạ? Hay ít nhất em phải làm một điều gì đó?
    2. Nếu truyện em muốn đọc đã để chế độ riêng tư thì có cách nào để vào đọc không ạ?
    3. Đăng nhập, thường xuyên vào nhưng không làm gì hết có ảnh hưởng gì đến nick em đang xài hay trang web này gì không ạ? Thậm chí là bị xóa nick, chặn nick?
      ... Em chỉ nhớ được bấy nhiêu mấy, não cá vàng kinh khủng.
      Mong mọi người giúp đỡ.
    1. cứ đọc bình thường thôi chả cần làm gì đâu :V, nếu bạn có truyện nào muốn đọc mà trên wiki không có thì có thể ấn vào nút nhúng truyện, ở đó bạn chỉ cần bỏ link truyện đó vào và ấn nhúng là ok, web sẽ làm mọi thứ còn lại cho bạn link hướng dẫn
    2. bạn có thể xin thêm vào ban quản lý, hên thì bạn ẩy sẽ đồng ý và bạn có thể đọc
    3. không ảnh hưởng gì cả

• @Luna-Cat Giới thiệu
    WikiDich là công cụ dịch tiếng Hoa miễn phí tức thời, người dùng không cần biết tiếng Hoa cũng có thể chuyển ngữ dễ dàng. Với những công cụ đơn giản, thân thiện và tự động hoá, web cung cấp những trải nghiệm tiên tiến nhất, nối liền khoảng cách ngôn ngữ.
    Do bạn cứ đọc bình thường thôi thấy truyện nào thích thì cứ ấn vào đọc thôi, muốn nhúng truyện thi vào hướng dẫn để hoạc cách nhúng mấy truyện mà bạn thích. http://wikidich.com/huong-dan
    Bạn thấy có trang web trung hay hay, có truyện thích mà ko có cach dich thì nên sử dụng http://dichtienghoa.com/ để dịch và đọc là tốt nhất.

• @Micheal-Nguyễn xin ở đâu ạ. Em cũng mới. Muốn đọc mà lại ko tìm dc truyện

• @Subo có link hướng dẫn ấy bạn, trong đấy hướng dẫn đủ hết :V

Hãy đăng nhập để trả lời