Cứ sang trang là 502 Bad gateway

• Mấy hôm nay rồi, nhất là bên phi lư ấy -_-
    Toàn phải f5 mấy chục lần mới được

• Mấy chục lần là được hả bác, mấy hôm nay cứ tưởng server hư chứ :o để test thử refresh vài chục lần như bác xem sao

• Oh, mình cũng gặp tình trạng tương tự. Từ chiều đến giờ không biết sao mình dùng dichtienghoa mở các trang web xem đều hiện 502 Bad gateway cả >_<, trang web Trung không vấn đề nhưng dùng dichtienghoa không được. Ngay cả khi mình copy text dán trang chủ dichtienghoa để dịch cũng không thấy kết quả. Ad xem giúp mình nhé.

Cám ơn nhiều ^_^

• Mình thấy chỉ có trang uukanshu là bị 502. Nhấn F5 cả chục lần vẫn không được.

• ta f5 cả buổi cũng không được nè, cứ 502 hoặc 503, dùng vào trang tiếng trung thì được, sử dụng dịch tiếng hoa thì sẽ bị. Mà chỉ bị uukanshu thôi.

• Bạn thử đổi qua xem bằng Ipad hay ĐT thử xem được không,mình đang xem bằng Ipad bình thường không thấy gì hết.

• tui cũng vậy. vào dichtienghoa nó hiện lên chữ lỗi không xác định vui lòng thử lại sau. rồi bấm vào piaotian thì bình thường mà bấm vào uukanshu hay sjuukanshu dịch thì toàn ra 502 và 503 f5 hoài ko vô, xóa với thêm cookie,xóa lịch sử mà cũng bó tay. xin admin sử giùm @@

• Dùng di động hay tablet cũng bị.

• Zậy chỉ xem đc bằng Ipad.

• Vào piaotian cũng đâu có được đâu T_T ai biết trang nào chạy bình thường ko?

• Đến hiện tại sf book cũng tạch rồi, còn mỗi bên shuquge thoi thóp lúc dc lúc không

• tạch nhiều quá , ai dùng máy tính thì chỉ còn cách vào link gốc copy phần text rồi paste vào phần dịch của trang mà đọc thôi, dùng đt cũng thao tác đc nhưng lâu hơn máy tính nhiều

• tui thì chỉ có 2 cái uukanshu vs sjuukanshu tạch thôi. nhưng phải ráng gặm wikidich qua ngày vậy @@

• Tui tạch tất cả luôn, từ mấy wed truyện thường đến mấy wed truyện H :(

• Sang hôm nay vẫn ko được, ADMIN sửa lại dùm với!

• mình cũng bị vậy thậm chí và không được chứ đừng nói chuyển trang.

• Cầu ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN

• Hic dán bản Trung vào trang dichtienghoa cũng không dịch luôn , vào các trang thì có trang chỉ hiện trang chủ, bấm vào truyện thì hiện thông báo 502. Còn có trang bấm vào là 502 luôn . Huhu admin ơi, cầu sửa cầu sửa huhu

• ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN ADMIN

• vào trang chủ là toàn lỗi không xác định.

• giời tui vô được rồi các bác ơi :)

Hãy đăng nhập để trả lời