Dịch Tiếng Hoa không hoạt động

• Không kết nối được server, thanh công cụ dịch trực tiếp không hoạt động.

• Tui cũng bị nè, đang dịch truyện mà bấm hoài không thấy dịch, F5 thì trang die luôn

• Khóc , tại sao tối qua còn vào được ok lắm mà sao bây giờ lại bị nữa vậy . Admin ơi , mau mau giải quyết dùm với, không có dichtienghoa thì coi các trang tiếng Trung trực tuyến bằng gì đây ? Khóc khóc khóc . Còn bao nhiêu truyện đang theo huhuhu. Mong các admin của trang nhanh chóng sửa chữa .

• Máy mình thì trực tiếp biến thành "từ chối kết nối luôn" >_<!, mình cứ tưởng mỗi cái máy mình thôi :((. Ad ơi, làm ơn sửa nhanh nhé !

• Huhu, y chang mình, không có trang dichtienghoa thì thấy cả ngày trống rỗng ToT

• administrators

Trang dich tiếng hoa hoạt động bình thường rồi nha các bạn. Mấy bữa nay một số server của dich tiếng hoa phải bảo trì, các bạn thông cảm. Wiki dịch thì bảo trì cách đây khoảng 2 tuần rồi.

• Có gì ad khi nào bảo trì server thì post cái thông báo cho ace biết với, như bảo trì sv game ấy, tắt luôn sv bảo trì cho nhanh

• ad ơi uukanshu lại 502 nữa rồi, piaotian lúc được lúc không, đăng nhập bằng điện thoại hay máy tinh đều báo lỗi, mong ad giúp dùm.... .'

• mong ad sửa xong sớm .

• Hic trang web không ổn định gì cả , làm lòng mình bàng hoàng lo lắng . Cầu mong các admin nhanh nhanh chóng chóng sửa cho xong , trang web ổn định lại sớm sớm dùm mình. Ngày ngóng đêm trông có mỗi cái nguyện vọng bé nhỏ ấy thôi, mong các ad trang web thực hiện dùm . Chứ không có dichtienghoa , ngày thật buồn lắm luôn đó. Cám ơn các ad bỏ công bỏ sức giữ gìn trang web này để bao đứa khờ tiếng Trung như mình vượt biên giới tìm đến các trang web truyện mình yêu thích nha . Mong các ad tiếp tục cố gắng lên. Yêu các ad nhiều lắm đó.

Hãy đăng nhập để trả lời