Không sửa đc truyện

• Chuyện là minh ko thể đăng nhập ở phần trang chủ để mình có thể sửa chữa truyện, còn vào diễn đàn vẫn hiển thị đăng nhập. lại còn có thể lên đây hỏi mọi ng nữa đó ah?????
    0_1486484095674_upload-e7cf7d46-33f6-4a69-a7d5-578a7a614b1f
    0_1486484136608_upload-49be0086-1039-4e09-ad28-9e21fa969a9e

• administrators

Mình mới thử đăng nhập thấy bình thường, bạn thử với Chrome xem được không? Hôm bữa bạn @meocon0o0 cũng bị lỗi với cốc cốc, có thể chia sẻ kinh nghiệm với @May không? Mình không xài cốc cốc.

• Mình xài coccoc là chủ yếu, chuyển qua dùng chrome thấy vẫn bình thường. ko hiểu ra sao nữa?

• @May cốc cốc xài bình thường, bạn thử xóa hết trình việc từ 1 tuần or 4 tuần hoặc mọi thứ luôn cho nó khỏe rùi web lại xem đc ko. mình xài cốc cốc vẫn bình thường trừ khi chế độ ẩn danh thì mất đăng nhập lại thôi.

• administrators

@May thử cách này mà bạn @Khanh-Tan nói xem, mình cũng nghĩ có thể do cookie cũ.

• Mình xóa hết cookie rồi. nhưng vấn đề ở chỗ, mình đăng nhập vào diễn đàn bằng coccoc thì ok, nhưng nếu muốn vào wiki dịch để nhúng truyện thì không thể nhúng đc vì ko đăng nhập đc.
    Địa chỉ trang wiki khi mình ấn vào đăng nhập nó hiển thị như này: http://wikidich.com/#!
    Vậy nên giờ mình ko pit lỗi ở đâu luôn. Có ai giúp với!!!!!!!

• thôi giờ mình chuyển sang dùng chorme vậy. Cảm ơn mọi người đã giúp đỡ ah!

Hãy đăng nhập để trả lời