Chặn khi edit name.

• Mới hôm này edit name thấy bị chặn nè, lần đầu luôn. mà chặn mấy name mình luốn edit hình như là có gửi cho ad để thêm vào bản link. hy vọng sẽ thêm bằng ko chặn ko edit name đc

• ▬ι═══ﺤ-❤-`ღ´- ๖ۣۜN๖ۣۜGược-`ღ´-❤ ̄へ ̄❤

vụ này mới nha, chặn edit là sao bạn :o

• @nana ad nói chặn 1 số name vì có 1 số bạn edit tiếng hoa lung tung 1 số từ nên chặn VD; bác sĩ, sư phụ, học sinh, vườn trường, nội lực... nhưng mà chặn vậy làm 1 số từ mình muốn edit cũng bị chặn theo như: linh bảo, hạ phẩm - cực phẩm..., pháp khí, pháp bảo, giống nhau= eidt đúng là bình thường, Nói chung đa phần tu chân, huyền huyễn thì nằm cũng trúng đạn, bị dính ko eidt đc, hơi buồn, đã nhắn cho ad ko biết làm sao. hazi

• Đạn Chỉ Nhất Tiếu Gian

@Khanh-Tan chuẩn luôn, vụ chặn này ko hiểu ra sao, 1 ngày đẹp trời nhào vô bỗng dưng bị chặn :'( huhu

• yêu cầu ad xem xét lại đọc truyện tiên hiệp, võng du ,huyễn huyễn, không thể thiếu những từ đó được mong ad xem xét ý kiến của những người đọc thể loại này chứ ad toàn đi ưu tiên truyện nữ toàn viết về hiện đại, không liên quan đến vấn đề này nên bọn nó cảm thấy khó chịu cũng đúng thôi. đọc mấy cái thể loại này mà từ hệ thống cũng chặn thì mình thua.

• . ℓ٥ﻻ ﻉ√٥υ . 💕 ╰(◣﹏◢)╯

@kelly ha, mình chỉ edit mỗi tên riêng thôi, còn lại những cái khác thi thoảng thấy ko thích mới edit lại ^^

• @Khanh-Tan
    Bạn ơi ko làm tiếp bộ Nghịch Thần (Mễ Lạc) nữa ah? Làm tiếp được ko? Please! 😢

• @Trang-Bui đã nhúng bản file chờ cập nhật là ok, truyện này chia theo quyển nha, quyển 1-4 thì ở đệ nhât bộ thượng và hạ sách, quyển 5-8 thì mỗi quyển gần 10 chương thôi. Bản file do tác giả hay người đăng txt gộp lại hoặc là xuất bản gì đó nên khá gọn và ko đồng với bản nhúng link nha, đề nghị đọc lại từ đầu cho rõ.

• @Khanh-Tan
    Sorry vì m mới mò tới forum này thôi. Hiện trên page của bạn đang đến chương 269, ko biết còn bao nhiêu nữa, lại đang đến đoạn cao trào nên sốt ruột vậy đó! Cố gắng update nhé, mọi người đều đang ngóng đó! Thank you and have a nice weekend! 😊

• @Trang-Bui bạn ơi bản mới chia theo quyển bạn từ từ mà tim, mình cũng ko biết đâu, 1 chương bản mới file bằng vài chương bản link cũ ấy
    http://wikidich.com/truyen/nghich-than-sinh-con-Wjprrju261KI1bUY

• @Khanh-Tan
    Sorry, nhưng link bạn đưa ko open đc, làm thế nào bây giờ? 😢

• @Khanh-Tan bác khánh tân là con trai nhỉ bác cho mình biết cảm giác đọc đam mỹ là thế nào không kaka chưa đọc nhưng cảm giác dị vl

• Đạn Chỉ Nhất Tiếu Gian

@kienboma đã nói trong Chặn khi edit name.:

@kelly ha, mình chỉ edit mỗi tên riêng thôi, còn lại những cái khác thi thoảng thấy ko thích mới edit lại ^^

edit name tiên hiệp thì dính nhiều, ví dụ tên skill, thiên tài địa bảo, công pháp. vũ khí rồi tên nhân vật ... haizz, web chả có ưu tiên gì cho user để edit vậy

• @Ngô-Thắng Bác thấy dị thì làm ơn đừng rớ nó, sở thích người ta sao kệ người ta, không thích đừng hỏi, bác không biết tôn trọng sở thích riêng tư người khác là lịch sự cơ bản à?

• có gì xúc phạm cho mình xin lỗi . chỉ hỏi cảm giác thế nào thôi mình không bao h kì thị ai đó vì mấy vấn đề vớ vẫn đó

• @Trang-Bui sử dụng máy tính thì nhấp chuột phải mở tag mới, vài điện thoại nếu mở tag mới thì sử dụng, ko thì vào wiki tìm truyện Nghịch Thần là đc, bản cũ mình có thêm cái đường dẫn link truyện
    http://wikidich.com/truyen/nghich-than-sinh-con-Wjprrju261KI1bUY

• @Ngô-Thắng trai gay mèn ơi, đọc thích thì đọc thôi, hồi đó đọc nam sinh chủ yếu là võng du và huyền huyễn, tiên hiệp, gặp toàn chủng mã, long ngạo thiên hết thu hậu cung này tới khác riết thì chán, từ lúc biết có truyện đam mỹ thì đọc suốt tới giờ gần 10 năm ak, hồi đó đọc toàn phụ tử, huynh đệ vừa cẩu huyết vừa lôi, phim hàn, phim trung thần tượng, ngôn tình xem cũng 1 mớ, giờ đéo đụng vào đó gì quá quen rồi.
    Haiz đọc riết quen nên khá chai, gặp ko thích toàn phun 1 đống bình luận, gặp cẩu huyết lôi nhiều quá cũng có chửi tác giả 1 ít, với truyện thì hơi khó tính và bắt bẻ nhiều lém. haiz giờ toàn mò mò từ từ 1 số bộ đọc thôi.

• @Khanh-Tan

Link bạn cho, cuốn t8 đến chương 82, đoạn Viêm gặp cái ông vua Tây Lương gì đó. Chương này còn chưa bằng link mới đến chương 269.
    Còn link full í, mình click vô rồi nhưng khi vào link thì nó hiện ra cái web kêu đăng nhập forum gì đó của Tấn Giang í (xem cái capture màn hình mình attach pgias trên). Ko lẽ kêu mình đăng nhập mí đc đọc tiếp? Cơ mà chỉ cho dùng số di động 86 đăng ký thì dân ta làm sao đk đc nhỉ?

Ko biết có phải m dốt công nghệ ko nữa. Các đồng chí có khi nào rủ lòng thương cho xin cái ebook hay file word excel gì đó thì vô cùng biết ơn. Nếu ko đc cũng cho mình cảm ơn nhé! Chỉ tiếc ko biết tiewps theo sự tình sẽ thế nào vì chap 269 đag dừng ở cảnh Dương Đình Thụy chặt đầu Viêm 😭. Nếu thế thật Khanb nhi sẽ ko tha thứ cho Thụy rồi, hiu hiu

• @Trang-Bui ak, vậy chịu thua rồi bạn ơi, bản file ko kết thì chịu thôi. mình tìm rất rồi ko có txt hay link miễn phí khác đâu.
    Còn vụ link jjwxc, cái link này mình edt để xem tiếng độ theo nhiều truyện tấn giang jjwxc có vip ấn vào sao mà đọc đc mà han phiền, link có vip thì đừng xem
    PS: Nói chung truyện có vip ko link miễn phí nên chịu thôi, hố rồi

• @Khanh-Tan
    Cảm ơn bạn nhé! Chúc tuần mới tốt lành!

Hãy đăng nhập để trả lời