tìm truyện

• anh main tên Diệp Trần triệu hoán Ngoan nhân nữ đế giúp sau lại bị vạn tộc vay công lại lấy vô thủy chung gọi ra Vô thủy đại đế về sau có lIễu thần xuất hiện.cảnh giới thì chỉ nhớ chuẩn đế,đại đế,hồng trần tiên,chân tiên....

• @babyvl0 Có phải là truyện Kiếm đao độc tôn không?
    Mình thấy truyện nam chính cũng tên là Diệp Trần

• Có bạn nào đọc truyện thể loại mau xuyên cao h, 1vs1 này giúp mình với
    Nữ9 xuyên qua thế giới thứ nhất thì gặp ca ca bị gì ấy (giống xà tinh bệnh hay hắc hoá) mà nam9 rất cưng chiều nữ chính. Thế giới thứ hai thân chủ mà nữ9 xuyên bị bệnh về mặt tinh thần (nhút nhát sợ người lạ hay tự kỉ ấy) chị của nguyên chủ trọng sinh rất thương nguyên chủ, anh nam9 ở thế giới thứ hai này rất thương nữ9 sủng thật sủng luôn, mình nhớ nữ9 xuyên vào nguyên chủ tên tô an hay họ tô gì ấy. Thế giới thứ ba là nữ9 bị phong ấn ký ức mang thai con nam9 mà bị pháo hôi trọng sinh hại nên được người khác giúp đỡ, con trai trong bụng nữ9 cũng trọng sinh luôn. Truyện này cực sủng luôn với có caoh nữa. Mình nhớ nữ9 họ tô còn nam9 gia thế ở mỗi thế giới đều cường đại, còn sự đặc biệt là mỗi khi xuyên lần đầu gặp nhau nữ9 đều kêu nam9 là ca ca. Bạn nào có đọc truyện này giúp mình tên truyện với, cái này mình đọc trên wattpad người đăng bị report nên mình lên đây xin giúp đỡ. Mong mọi người giúp mình huhu

• @Nguyễn-Dii-Em Hình như mình đọc truyện này rồi nhưng đáng tiếc là không nhớ tên

Hãy đăng nhập để trả lời