502 Bad Gateway

• Hình như lại bị 502 rồi mọi người ơi, mình mở 1 lần 10 tab truyện load cho nhanh mà hôm nay 10 tab load mãi được có 1 tab ok, còn lại toàn 502 :(

• . ℓ٥ﻻ ﻉ√٥υ . 💕 ╰(◣﹏◢)╯

@Darx ukm, dạo này wiki hơi bị chậm bạn ạ

• @kienboma ko phải wiki mà mình thấy dichtienghoa bị lỗi sao ấy, mỗi lầm lỗi 502, lỗi chậm đều là dichtienghoa ko ak, vào web chính thì nó hiện dòng lỗi rõ ràng, hồi khuya đang đọc tự nhiên lỗi bó tay luôn

• lâu lâu cứ lỗi 1 lần

• bị lỗi 502 2 ngày nay rồi admin

• 502 suốt chả đọc truyện đc

• Lỗi mãi từ trưa tới giờ rồi haizz

• đang đọc... cứ tí lại phải re 1 lần, hơi bị mệt mãi mới tải được 1 chương :((
    cầu trời cho nạn 502 bay nhanh đi ~~~~~

• gần 30' load ... dc 1 chap :))

0_1530618844840_upload-0b73cfd7-a57f-4e66-a817-0dda39c295d0

• lỗi tiếp nữa :(

• 502 chán rồi thì 503, từ chiều giờ là không load nổi cái gì luôn, còn tình trạng lâu lâu 502 thì xảy ra máy ngày nay rồi.
    ta dùng cáp quang 30M, 1 pc thôi nên không có chuyện do mạng nhà yếu được

• Thế là sao nhỉ??? Mình đọc truyện cả ngày hnay k có thấy Wiki lỗi gì hết, mạng mình bắt là bắt trộm wifi nhà hàng xóm, yếu xìu mà đọc tr vẫn ngon ơ @@

• @Ánh-Nguyệt Lỗi bên dichtienghoa bạn ơi, chắc server bị gì đấy rồi

• Dichtienghoa lỗi, quay lại wikidich đọc vừa dc 1 chương cũng lỗi nốt, số mình đen v~ bh có mỗi cái diễn đàn xem dc... ai đăng truyện lên đây đọc luôn thôi TT

• @annngn31 wiki mình thấy vẫn bình thường, dichtienghoa mới bị lỗi

• Domain bên dichtienghoa thấy lỗi nhiều hơn wikidich nhỉ, Registry Expiry Date: wiki: 2020-09-15T14:06:13Z, dichtienghoa: 2018-12-18T19:00:36Z
    Chả biết phải Expiry Date sắp đến nên nhà cung cấp ít chăm sóc ko <(")

• Ôi dồi ôi tớ còn tưởng mình tớ bị :") cả chiều ngồi dichtienghoa cứ bị 502 phát dồ hết cả ng lên ý

• Lỗi +999999

• có đại thần 404, có thần thú khủng long, chúng ta ai cũng sợ. Nhưng hẳn là phải sợ hơn khi mà 404 đại thần không ra, thần thú khủng long không chạy mà lại gặp cặp song sinh 502:503.

• Vừa vào lại được wikidich, may quá. dichtienghoa thì vẫn cứ lúc dc lúc k nhưng vẫn còn đỡ hơn đọc ở các trang dịch khác, buổi tối cố đọc tạm ở trang khác mà khó chịu kinh khủng, sau này wiki dừng hoạt động thì k biết đi đâu đọc TT--- chắc lúc y phải đi học tiếng trung để đọc tr....mmmm
    Hy vọng đừng bh ngừng :3

• Cùng cảnh ngộ từ trưa đến giờ...

Hãy đăng nhập để trả lời