Thắc mắc về nhúng truyện

• Cho mình hỏi, mình nhúng thành công 1 truyện, nhưng khi vào thì không thấy chương nào cả? Vậy là bị gì và khắc phục ntn vậy. HIX;(

• @biubiunah c nhúng lâu chưa? Được bao tiếng rồi? Cho m link truyện ý đi.

• @biubiunah nhanh thì tầm vài tiếng, chậm thì khoảng vài ngày đó bạn ơi. Quá trình từ Nhúng- Cập nhật số lượng chương- Cập nhật nội dung các chương- Cập nhật tên nhân vật ಠ_ಠ

• . ℓ٥ﻻ ﻉ√٥υ . 💕 ╰(◣﹏◢)╯

@biubiunah bạn cứ hình dung mỗi lần nhúng truyện như 1 lần đi mua vé xem phim vậy . . . nếu hôm nào ít người xếp hàng thì sẽ mua đc nhanh, nếu đông thì lại phải chờ dài dài mới tới lượt mình :D :D (thường là cuối tuần hay dịp nghỉ lễ Tết), mua đc vé cũng tương đương vs việc nhúng truyện thành công rồi . . .
    nhưng chưa hết, ko phải cứ có vé là có thể xem phim ngay đc đâu nha, còn phải chờ chán, nào là qua chỗ soát vé, tìm ghế ngồi này, rồi chờ phim bắt đầu chiếu bla bla đủ thứ nữa, sau đó mới chân chính đc thưởng thức bộ phim . . . ở wiki cũng thế thôi, truyện nhúng về rồi Hệ thống nó còn phải cập nhật số chương, cập nhật name, kiểm tra chương trống bla bla mí thứ nữa, sau đó mới hiện truyện ra cho bạn đọc đc :D :D . . .
    đặc biệt là những lúc cao điểm, Hệ thống phải xử lý hàng chục hàng trăm yêu cầu nhúng truyện cùng 1 lúc, tốc độ cập nhật sẽ giảm xuống rất nhiều, bình thường có thế chỉ cần 30-40 phút là đc, nhưng những lúc thế này có khi phải chờ hàng tiếng, thậm chí nhiều ngày còn chưa đc nữa :(( . . . thế nên bạn chju khó thông cảm cho các admin nha ^_^

• Nhúng truyện -> Hệ thống cập nhật dữ liệu từ link nhúng -> Dữ liệu hoàn toàn được cập nhật xong
    Kiểu như quá trình từ bạn nấu mì đến khi mì chín vậy
    Còn names thì phải tự sửa mới chính xác được, không thì hệ thống sẽ cập nhật tự động, names sẽ sai rất nhiều

• hôm nay 171 bị dừng nhúng rồi, em thấy báo 520 sống lại thế nhưng khi em cho link vào dịch tiếng hoa thì nó lại không dịch được. có ai bị vậy ko ạ?

• @Bal, chương của truyện m nhúng hiện lên rồi. Btw, cảm ơn b nha;v

• @Arian lần đầu mình nhúng í nên không biết :D cảm ơn bạn nha

Hãy đăng nhập để trả lời