20 truyện 1 ngày

• hôm nay có hứng nhúng truyện đang hì hụt làm, có khá nhiều truyện trùng truyện, 1 số truyện trùng do nhúng bằng File nên tên truyện và tên trung khác với nhúng bằng link khi nhúng xong mới thấy có nội dung y chan, hic làm xóa bớt truyện. bị kẹt ngày nhúng 20 truyện làm đg hứng tự nhiên ko nhúng được huhu.
    Thêm cái này chỉ có tìm tag nhanh thôi chứ có thêm được tag nào đâu, haiz 0_1488179555615_Chỉnh sửa thông tin truyện.png

Nhúng 20 truyện 1 ngày là tính lúc nào vậy, sao sáng giờ mình vào xem thì nhúng gần 10 truyện ak, hôm qua 26 thì nhúng 10 truyện mà, ad xem giúp với nha. tính từ lúc nào thì xem là 1 ngày.

• Đến hạn 20 truyện là thông báo không được nhúng nữa hả bạn

• tính từ lúc nào kìa, tại sáng giờ chỉ nhúng có hơn 10 truyện thôi, nguyên 1 ngày 20 truyện hay là móc thời gian nào ấy, hôm qua 26/2 mình nhúng gần 10 truyện, hôm nay 27/2 mình cũng nhúng hơn 10 truyện đg tính nhúng tiếp thì bảo đã đủ 20 truyện.

• Mình cũng thấy có người đăng truyện giống mình, ngó lại thì thấy @Khanh-Tan , do hồi đầu wiki chưa hỗ trợ link jjwxc, mình mới nhúng file. Mình cũng mới test thử lại bằng việc nhúng link 1 truyện miễn phí bằng jjwxc cho truyện mà mình đã nhúng bằng file thì thấy ko cảnh cáo nào hết (khi nhúng file mình chắc 100% là tên truyện và tác giả copy nguyên xi, ko khoảng trắng nào hết)
    Đến tận bây giờ mới biết nhúng truyện bằng link và nhúng bằng file khi trùng ko có cảnh cáo T.T
    Sáng giờ cũng mần hơn 10 truyện rồi nhờ @Khanh-Tan mới biết vụ ngày giới hạn 20 truyện.

Cầu ad thêm cái chú thích để người đăng biết là họ còn đăng được bao nhiêu truyện trong ngày và xử lý việc đăng truyện trùng giữa nhúng file và nhúng link

• có bạn ơi, do tên khác thôi ''Tinh tế tập thể hình huấn luyện viên'' & '' Tinh tế tập thể hình giáo luyện'' tên khác nhau nhưng nội dung giống nên mình xóa rùi, trừ khi chương thiếu hay trang web đó ra mà wiki ko up mình mới nhúng truyện trùng thôi . lúc nãy tính nhắn lại mà thấy bị chặn không nhắn được nha.
    Nhúng File kiểm truyện tra truyện có trùng hay ko, giờ mới biết do nhúng link nhiều
    0_1488186694071_Nhúng truyện.png
    còn khác tên truyện nhưng trùng nội dung thì chịu thôi gì khá ít, kệ nó thôi, hehe

• @Khanh-Tan Ồ, hiểu rồi. Giờ mới biết cái chữ 'i' đó dùng làm gì, tks @Khanh-Tan
    PS: hình như bạn bị mình chặn rồi, nhớ mang máng hồi đầu up truyện có người cứ nhảy vô bình, đọc cái bình luận xong là mình ko hứng đọc luôn nên chặn rồi. Ra là bạn, để mình 'bỏ chặn', giờ cũng ít khi đọc nên ai bình gì bình đi
    Nếu được @administrators cho lọc thêm cái 'người bị chặn' nha ad, mình ko nhớ mình có chặn ai khác ko nữa --_--

• administrators

@Khanh-Tan Hiện tại hình như đang để nhầm là 5h chiều, mình sẽ chỉnh lại thành 0h sáng

Hãy đăng nhập để trả lời