Thắc mắc về nhúng truyện

• Cả nhà ơi cho mình hỏi với, mình nhúng 1 truyện bằng link 171, truyện đã hoàn nhưng do 171 lỗi nên truyện ko cập nhật nữa, các link khác của truyện cái thì vip, cái thì ko có trong danh sách link nhúng của wiki, mình muốn tải các chương tiếp theo từ máy tính lên mà vẫn giữ chương trước từ link của 171 thì phải làm như thế nào ạ. Có bạn nào giúp mình với.

• @khanh115 k rõ ý bạn lắm, b cho link tr và nói cụ thể hơn chút đi

• Nếu số chương còn lại không nhiều lắm thì bạn có thể vá tay gộp lại vào mấy chương cuối trong wiki. (~4 chương vào một chương cũ sẽ k phải lật trang trong chương)
    Vd giống truyện "Thẩm thần giả gilgames" mình nhúng cũng bị vậy nên mình phải vá gộp mấy chương cuối (~TwT~)

• @Ánh-Nguyệt Truyện của mình còn tầm 20 chương nữa thôi nhưng link 171 ko cập nhật nữa, mình ko muốn thay đổi link khác mà chỉ muốn cập nhật tiếp những chương còn lại từ máy tính lên thì phải làm thế nào hở bạn?

• @khanh115 sửa raw tr trực tiếp như @annngn31 nói nhé, b cop những chương cuối trong máy tính và post vào chương wiki, k biết cách thì dẫn link ra đây, mình sửa

• @Ánh-Nguyệt Ok, thanks bạn nhé, thế mà mình ko nghĩ ra.

Hãy đăng nhập để trả lời